ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click)

ghost00nge
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 16/09/2012

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click)

ตั้งหัวข้อ by ghost00nge 03/04/13, 06:12 am

ดูภาพก่อนนะครับ อธิบายใต้ภาพ

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) 794untitled

คืออยากให้code auto click ตรงเลข0 6ครั้งต้องทำไงหลอครับ โดยที่เลข0ตามภาพเปลี่ยนตำแหน่งไปเลื่อยๆ
    (จุดสีแดงๆที่เลข0ในเกมไม่มีนะครับ ผมเอามามาคดูเฉยๆ)

ช่วยหน่อยครับ
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty Re: ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click)

ตั้งหัวข้อ by POS 03/04/13, 08:14 am

หาพิกัดก่อนครับ วิธีการประยุกต์ได้จาก [You must be registered and logged in to see this link.]
    deathqler

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/02/2014

ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click) Empty Re: ไม่เข้าใจกับCodeครับแนะนำทีครับ (Auto click)

ตั้งหัวข้อ by deathqler 08/03/14, 10:09 pm

ใช้คำสั่ง ImageSearch

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 01:54 am