ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

kerorodo
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/05/2012

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

ตั้งหัวข้อ by kerorodo 18/04/13, 02:12 pm

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ ผมจะเก็บโปรแกรมไว้แต่โน้ตบุคมันไม่คอยดีอยู่แล้วมันชอบคลิกดับเบิลเอง พอผมคลุมดำจะอัดไฟลดันคลมเสร็จแล้วมันคลิกสองทีโดนเข้าไป 3 ตัวเลย ผมยังหาวิธีแก้ไม่ได้เลย

ปล.ช่วยหน่อยด่วนๆทำไรไม่ได้เลย

xxxxxxxxxxxxxxลบลิ้งก์xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty Re: ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

ตั้งหัวข้อ by POS 18/04/13, 10:23 pm

ผมตรวจสอบดูแล้ว ปัญหาเกี่ยวกับการคลิกเม้าส์ไม่เกี่ยวกับโปรแกรมที่คุณนำมาโฟส

pb.exe = เอาสคริปต์เกมส์ยิงไอคอนไปคอมไพล์ (ตัวสคริปต์ อยู่ในฟอรั่มตัวอย่างสคริปต์)

sf.exe = เอาสคริปต์แกล้งคนปีใหม่ไปคอมไพล์ (ตัวสคริปต์ อยู่ในฟอรั่มตัวอย่างสคริปต์)

xshot.exe = มีการก็อปปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์สตาร์ทอัป (ในสตาร์ทเมนู) ชื่อไฟล์ audio.exe กดออกโปรแกรมกดปุ่ม Alt + q จะเรียกฟังก์ชัน _exitloop() ซึ่งต้อใช้รหัสผ่าน gukaaak

ตัวฟังก์ชัน
    Code:

Func _exitloop()
       $pass = InputBox("Administor ", "Please enter password" & @LF & @LF & "Enter password here", "", "*")
       If $pass = "gukaaak" Then
          $listx = ProcessList()
          For $i = 1 To $listx[0][0]
             _processresume($listx[$i][0])
          Next
          WinMinimizeAllUndo()
          _showobject()
          Exit
       EndIf
    EndFunc

อย่าเอาโปรแกรมแบบนี้ มาโฟสในฟอรั่มอีก
    kerorodo

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/05/2012

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ Empty Re: ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

ตั้งหัวข้อ by kerorodo 19/04/13, 01:27 am

คับผมแก้ได้แล้ว แต่เปิดเครื่องมาเป็นเหมือนเดิบเลยลบมันเลยหายแล้วคับ เก็บไฟลมานานจนลืมเผลอไปกดเข้า

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 12:53 am