ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม

jamezjazz
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 07/06/2013

เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม

ตั้งหัวข้อ by jamezjazz 02/07/13, 03:41 pm

หลังจากที่ผมลองหลายๆรูปแบบการส่งชุดคำสั่งผ่านในตัวเกม หรือว่า คีย์บอด มันก็ทำงานได้แค่ช่วงเวลานึงจากนั้นมันก็ เข้าสู่โหมดนิ่งเฉย คืออย่างตอนนี้ผมก็เล่นเกมดราก้อนซาก้า(ดราโก เดิม) ซึ่งผมก็ใช้จอยอยู่เล่นอยู่ ก็เลยได้แนวความคิดว่า เป็นไปได้ไหมที่เราจะเขียนชุดคำสั่งเป็น packet ส่งผ่านจอย ผ่าน Joy2key แล้วเข้าสู่เกม

เพราะว่าบางเกมสามารถใช้โปรแกรม joy2key เล่นได้(จะผ่าน Nprotect) ซึ่งช่องทางตรงนี้ผมว่ามันจะมีช่องให้เรา เขียนสคลิปต์ ในรูปแบบ pecket ผ่านไปได้ แล้วเขียนเป็นสคลิปต์บอทได้เลยนะ แต่ ผมยังไม่ได้ลอง เพราะผมไม่รู้ว่าจะต้องส่ง packet ยังไง ถ้าจะเขียนเป้นบอทเลย ก็ต้องมาหา packet ที่ต้องตอบกลับ SV อีก แต่นี่แค่เขียนกด ซ้าย ขวา ยิง สกิล น่าจะพอไหวอ่าคับ

ใครที่พอจะมีคำแนะนำบางคับ อย่างน้อยก็ได้แนวทางหน่อยก็ดีคับ

ขอบคุณคับ ^ ^
    rolovely
    rolovely
    PSsix Member Super Class II
    PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 26
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/10/2010

เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty Re: เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม

ตั้งหัวข้อ by rolovely 02/07/13, 11:24 pm

ไปเจอมา ลองดูละกัน

[You must be registered and logged in to see this link.]
    jamezjazz

เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 07/06/2013

เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม Empty Re: เป็นไปได้ไหมที่จะเขียนสคริปต์เป็น packet ส่งผ่านโปรแกรม Joy2key ผ่านเข้าตัวเกม

ตั้งหัวข้อ by jamezjazz 05/07/13, 01:25 pm

โอ้ว...ขอบคุณมากคับ ขอศึกษาก่อนคับ ^ ^

เวลาขณะนี้ 28/03/24, 07:05 pm