ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ

senzaa456
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 26/05/2013

สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by senzaa456 10/08/13, 07:24 pm

อยากสั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว1ที จะได้ไหมครับเพราะมอนเลือดน้อยยิง1ทีตาย(หาของ)
    ตอนตายมอนยังไม่้หายต้องรอ 5วิ ถึงจะหาย(สีหาย) แต่ของผมมันคลิกมอนที่ตายอยู่อะครับ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty Re: สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 13/08/13, 04:39 pm

ลองใส่ Sleep หลังจากตีมอนเตอร์เสร็จแล้ว ดูน่ะครับ (ไม่รู้จะเวิรค์หรือเปล่าน่ะครับ)
    themeenmm
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 30/04/2013

สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ Empty Re: สั่งให้ คลิกยิงมอน 1 ที แล้วไปยิงตัวเดิมที่ไม่ใช้ตัวที่ยิงแล้ว 1ที ได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by themeenmm 17/08/13, 06:26 pm

em228 

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 03:17 pm