ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ

attpon01
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ Empty เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 14/04/2014

เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ Empty เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by attpon01 15/04/14, 11:30 am

[You must be registered and logged in to see this image.]

ดูให้หน่อยครับว่าเขียนถูกมั๋ยเพราะลองกด F5 ดูแล้วมันไม่ยอมกดให้ครับมันเปิดหน้าต่างเกมขึ้นมาเฉยๆมือใหม่มากๆครับ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ Empty Re: เข้ามาดู code ให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 16/04/14, 07:11 pm

ผมว่ามันเจอหน้าต่างแล้วล่ะ ครับ (ที่หน้าต่างมันเด้งขึ้นมา)
    ขึ้นอยู่ ControlClick คลิกตำแหน่งที่ถูกหรือเปล่าหรืออาจะไม่ได้คลิกเลยก็ได้
    แนะนำลองใช้คำสั่ง MouseClick ดูก่อน เพราะคำสั่ง ControlClick ก็ใช้กับเกมบ้างเกมไม่ได้
    หรือจะอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมตาม ลิงค์ นี้ครับ

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 06:44 am