ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ

uwae0147
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ Empty ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/12/2011

ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ Empty ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by uwae0147 10/05/14, 04:34 pm

คือผมใส่รูปลงไปใน GUI แล้วพอคอมไพล์เป็น exe มันก็ต้องมีไฟล์รูปนั้นๆอยู่ในโฟล์เดอร์ที่ใส่โปรแกรม
    ถ้าลบรูปออกในโปรแกรมมันก็ไม่โชว์รูป

คืออยากทราบว่ามีวิธีทำให้ใส่รูปได้โดยไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟลเดอร์ของโปรแกรมไหมครับ

ขอบคุณครับ

ผมอธิบายงงไหมเนี่ย - -
    uwae0147

ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ Empty ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/12/2011

ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ Empty Re: ใส่รูปใน GUI คอมไพล์แบบไม่ต้องเอาไฟล์รูปไปใส่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by uwae0147 10/05/14, 04:41 pm

เอ่อ ได้คำตอบแล้วครับ พอดีไปเจอกระทู้นี้
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    แหะๆ

เวลาขณะนี้ 28/03/24, 06:33 pm