ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

4 posters

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !!

thongkam2556
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/04/2015

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !!

ตั้งหัวข้อ by thongkam2556 20/04/15, 04:01 pm

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ
    เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Te221jU

ไม่เหมือนอันนี้อ่ะ
    เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! AutoIt+SciTE+Config+Thai

ใครก้อได้ช่วยบอกหน่อยคับผม จะเป็นพระคุณยิ่ง -/\-
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty Re: เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !!

ตั้งหัวข้อ by flapjack 20/04/15, 09:21 pm

โหลดตัวเสริมติดตั้ง ครับ ลิงค์
    pagza123
    pagza123

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty
    เข้าร่วมเมื่อ : 20/02/2016

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty Re: เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !!

ตั้งหัวข้อ by pagza123 20/02/16, 12:36 am

เหมือนันเลยครับ
    คุณ flapjack ครับ ลิ้งหายครับผม
    flapjack
    flapjack

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

ตั้งหัวข้อ by flapjack 20/02/16, 01:25 am

pagza123 พิมพ์ว่า:เหมือนันเลยครับ
    คุณ flapjack ครับ ลิ้งหายครับผม

ลองใหม่ดูอีกที น่ะครับ
    ถ้าไม่ได้เข้าโหลดจากเว็บ เลยครับ
    witthawat1

เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty เอิ่ม tools ของผมมีแค่นี้อ่ะคับ ทำไงอ่ะ ช่วยบอกหน่อยคับ !! Empty
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/09/2014

ตั้งหัวข้อ by witthawat1 12/08/16, 11:05 pm

นายเขียน อะไรมาก็ได้ แล้ว กด เซฟ แล้วออกเข้าโปรแกรมไหม่ ดูน๊ะ
    ว่ามันเยอะขึ้น ยัง

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 06:43 pm