ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่

monsich
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่ Empty พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 18/12/2012

พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่ Empty พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่

ตั้งหัวข้อ by monsich 09/11/16, 06:28 pm

พี่ ๆ ช่วยบอกวิธีเขียนโค้ดให้ค้นหา มอนโดยปุ่ม Z พอมอนตาย ให้ ค้นหามอนโดยปุ่ม Z ไหมครับ

ขอบคุณครับ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่ Empty Re: พี่ ๆ ครับพอมีโค้ดให้บอทค้นหามอนโดยกดปุ่ม Z แล้วถ้ามอนตายจะค้นหาใหม่

ตั้งหัวข้อ by flapjack 20/11/16, 11:20 am

ลองศึกษา คำสั่ง
    Code:
    HotKeySet
    ดูน่ะครับ
    หรืออ่าน จาก link นี้ดูก็ได้ ครับ

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 03:19 am