ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ

SOULSEEK
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ Empty รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 31/10/2011

รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ Empty รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by SOULSEEK 31/10/11, 01:36 pm

ผมไม่เคยเล่นเกมมาก่อนเลยครับ
    แต่เพิ่งได้มาลองเล่นเกมนี้แล้วดันติดใจขึ้นมา
    คราวนี้เกิดอยากได้มอนสเตอร์ที่เกมเขาทำมาขายซึ่งต้องซื้อด้วยเงินจริงๆนะครับ
    แต่ปัญหาคือมันแพงเกินไปนะครับ
    แล้วผมก็ทราบจากเพื่อนในเกมชาวอินโดนีเซียว่ามอนสเตอร์ที่เขาขายนั้นสามารถโกงด้วยสคริปท์ได้ครับ
    คือปกติแล้วมอนสเตอร์พวกนี้จะไม่สามารถพบได้ทั่วไปในเกมครับ
    นอกจากเราจะกดไปเยี่ยมบ้านเพื่อนบ้านของเราที่เขาซื้อมอนพวกนี้มา
    แล้วมันมีสคริปท์ที่ทำให้จับมอนสเตอร์เหล่านั้นได้ระหว่างที่เราดวลกับเพื่อนบ้านของเรา
    ผมจึงอยากจะรบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยผมหน่อยนะครับ
    หรืออาจจะเป็นวิธีแฮคไอเทมอื่นๆในเกมก็ได้ครับ
    หวังว่าจะมีใครใจดีช่วยผมหน่อยนะครับผม
    ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้านะครับ
    asokura
    asokura
    PSsix Member High Class
    PSsix Member High Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 11
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/09/2011

รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ Empty Re: รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยเขียนสคริปท์เกม monสเตอร์ กาlaxy ในเฟซบุ๊คหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by asokura 31/10/11, 02:36 pm

ไม่เคยเล่นนะครับแต่ ปกติเกมใน FB ที่เห็นใช้กันจะเป็นพวกโปรแกรม web debug เช่นโปรแกรม Fiddler 2 หรือ Charles ซึ่งการเขียนนสคิป autoitเลียนแบบการทำงานของโปรแกรม ดังกล่าวAdmin ให้แนวทางไว้ ตามนี้ครับ [You must be registered and logged in to see this link.]

หรือหากเป็นเทคนิค วิธีการ ใช้โปรแกรม หรือ tool ต่างๆสามารถหาได้จากที่นี่ครับ >>>คลิกเพื่อดู ตัวอย่างการค้นหา <<<<

เวลาขณะนี้ 28/03/24, 06:54 pm