ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ตอนนี้ผมลองทำตัวช่วยสำหรับแรน อยู่ครับ

smileboy
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตอนนี้ผมลองทำตัวช่วยสำหรับแรน อยู่ครับ Empty ตอนนี้ผมลองทำตัวช่วยสำหรับแรน อยู่ครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 08/02/2012

ตอนนี้ผมลองทำตัวช่วยสำหรับแรน อยู่ครับ Empty ตอนนี้ผมลองทำตัวช่วยสำหรับแรน อยู่ครับ

ตั้งหัวข้อ by smileboy 11/02/12, 01:22 pm

ตอนนี้ทำได้หลายแบบล่ะครับ แต่ติดตรงเรื่องกดยา ตอนแรกผมทำได้แล้วตรงกดยา แต่พอเปลี่ยนแปลงตำแหน่งกด ตั้งแต่นั้นกดไม่ได้อีกเลย
    ส่วนที่ว่าทำได้ตอนนี้คือ
    สำหรับพระ กำหนดเวลาบัฟ ได้ กำหนดเวลาฮิลพร้อมจำนวนครั้งที่จะให้ฮิลได้ เดินได้ วิ่งได้ ขยับได้ บัฟหมดหรือใกล้หมดบัฟต่อได้ื ฮิลไม่มีสะดุดไม่มีหยุด
    สายโจมตี ลากได้เดินกลับมาที่เดิม โจมตีได้ตลอด แต่ใช้หลักการโจมตีโดยการขยับตำแหน่งเมาส์เอง สุ่มไปเรื่อยๆ รอบๆตัว
    แต่ผมอยากได้การโจมตีแบบกำหนดจากชื่อมอนส์ไม่รู้ว่าทำยังไง พร้อมกับบอกให้มันรู้ว่ามอนตัวนี้ตายแล้วเปลี่ยนเป้าหมายใหม่ทันที
    สิ่งที่ต้องการตอน
    เรื่องกดยา แนะนำทีครับขออย่างละเอียด
    เรื่องการกำหนดชื่อเป้าหมายที่จะโจมตี
    แล้วก็การเปลี่ยนมอนส์โจมตีเมื่อตัวที่ตีอยู่ตายแล้ว
    ขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 05:17 pm