ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า!

moohamzasod
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า! Empty ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า! Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 18/03/2012

ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า! Empty ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า!

ตั้งหัวข้อ by moohamzasod 18/03/12, 08:54 pm

คือว่าโปรแกรมตัวไหนที่สามารถ คลิกเม้าส์ออโต้ กับเกมส์ที่มี GameGuard ได้บ้างค่ะ เพราะที่ลองโหลดมาใช้มันทำได้แค่ชี้เคอร์เซอร์เม้าส์ไปตำแหน่งที่เซฟไว้
    แต่ไม่สามารถ คลิกได้อะคะเราต้องคลิกเองเหมือนเดิม อะ

รบกวนทีค่ะเพิ่งลองครั้งแรก:)ใช้ windows Xp
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า! Empty Re: ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า!

ตั้งหัวข้อ by flapjack 19/03/12, 02:00 am

เท่าที่ในบอร์ด น่าจะเป็นลิงค์นี้น่ะครับถ้าใช้ไม่ได้ก็ต้องไปปิด GameGuard ล่ะครับ(ไม่มีความรู้)ลองถามคนที่เล่นเกมมี GameGuard ดูน่ะครับ ว่าสมารถใช่ได้ไหม
    ปล.ตอนนี้ผม win xp เหมือนกัน แต่ถ้า win 7 64 bit(ผมไม่แน่ใจน่ะครับ)
    Fast

ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า! Empty PSsix Program Coder
    ความนิยม : 54
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/06/2011

ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า! Empty Re: ครั้งแรกค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า!

ตั้งหัวข้อ by Fast 20/03/12, 07:26 pm

ใช้วิน 7 64bit ไม่โดน GG บล๊อกครับ

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 12:43 am