ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ

sillva
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 09/04/2012

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by sillva 18/04/12, 09:34 am

ผมเคยโหลดของคนที่เคยทำมาใช้งานดูแล้ว แล้วผมอยากลองฝึกเขียนเป็นของตัวเองดูบ้าง
    ตอนนี้ผมเขียนไปได้นิดหน่อยแล้ว แต่ติดตรงที่มันต้องมีสีที่ติดอยู่ข้างๆกันด้วยอย่างน้อยสามสี
    ใครเคยทำหรือรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ .....ขอบคุณครับ
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ Empty Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียนโปรแกรมกดคลิกเกม Diamon dush หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 19/04/12, 01:31 pm

ตอนคุณ aut เริ่มคิดทำบอทเรียงเพชรใหม่ๆ เคยถามผมทำนองนี้ ผมส่งลิงก์นี้ให้ไป [You must be registered and logged in to see this link.] เป็นตัวอย่างโค้ดของอีกเกมส์ที่คล้ายกัน จากนั้นประมาณสองสามวันผมก็เห็นคุณ aut โฟสโปรแกรมบอทเรียงเพชรที่ทำขึ้นออกมาแจกจ่าย

ต้องเข้าใจด้วยว่าโค้ดในลิงก์ไม่ใช่โค้ดสำหรับบอทที่คุณจะทำ แต่เป็นแนวคิดวิธีการเขียนสคริปต์การตรวจจับสีของเพชรต้องศึกษาดู และนำมาประยุกต์เอง คุณอาจใช้เวลาน้อยกว่าหรือมากกว่าคุณ aut ทำ ขึ้นอยู่กับระดับความชำนาญสามารถอ่านสคริปต์ AutoIt ว่าเข้าใจได้ในระดับไหน

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 08:13 pm