ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม?

mkbvk123
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม? Empty ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม? Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/12/2012

ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม? Empty ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม?

ตั้งหัวข้อ by mkbvk123 25/12/12, 08:14 pm

ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม?
    ก่อนจะเป็นผมเอา ฟอนต์ เดิม Windows 7 มาทับแลัว รีเซ็ตเครื่อง (เหมือนจะไปทับ ฟอนต์ อะไรสักอย่าง)
    แก้ไงครับ ขอความกรุณาด้วยครับ em229

Fast
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม? Empty PSsix Program Coder
    ความนิยม : 54
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/06/2011

ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม? Empty Re: ช่วยทีครับ ฟอนต์ Windows 8 สัญลักษณ์เป็นสี่เหลี่ยม?

ตั้งหัวข้อ by Fast 27/12/12, 06:10 pm

หาฟ๊อนวิน 8 มาลงทับใหม่เลยท่าน ผมยังใช้ xp อยู่ em218

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 02:45 pm