ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ

salacha007
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 01/01/2016

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by salacha007 02/01/16, 03:22 pm

สอบถามทีนะคะ พอดีใช้ ce กับเกมออนไลน์แล้ว เปลี่ยนค่าแล้วพอออกเกมส์ก็กลับเป็นเหมือนเดิมอ่ะค่ะต้องใช้โปรแกรมอะไรช่วยหรือป่าวคะ รบกวนด้วยค่ะ em228
    ninescottz

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty
    ความนิยม : 3
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/01/2016

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty Re: สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ninescottz 04/01/16, 05:10 pm

ปกติใช้ ce memory ในเกมออกเกมเข้าใหม่มันก็ปกติ มันไม่แปลกอยู่แล้วครับ
    แต่ถ้าเราไม่อยากหาค่าใหม่ตอนเข้าเกมใหม่ทุกครั้ง เราสามารถหา pointer ของค่านั้นๆไว้ได้ครับ
    salacha007

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 01/01/2016

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty Re: สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by salacha007 07/01/16, 03:29 pm

อ่อขอบคุณค่ะ แล้วถ้าเราใช้ ce กับเกมส์ออนไลน์ได้ไหมค่ะ เช่นเราเสกของในเกมส์มาแล้วเราเอามาใช้ไม่ได้นี่เป็นเพราะอะไรหรือต้องทำอย่างไรค่ะช่วยแนะนำที่ค่ะ
    ninescottz

สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty สอบถาม เรื่องการใช้ ce ค่ะ Empty
    ความนิยม : 3
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/01/2016

ตั้งหัวข้อ by ninescottz 07/01/16, 07:56 pm

เสกของทำไม่ได้หรอกครับ ส่วนมากเกมออนไลน์ มัน sync กับตัว เซิฟเวอร์มันหมดครับ ทำได้เพียงแฮคไม่กี่อย่าง
    ไอที่แฮคไม่ได้แน่ๆก็จะเป็นพวก ของกับเงินในเกม เพราะมัน sync กับตัวเซิฟเวอร์

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 07:14 am