ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ

surathut
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/10/2016

ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ Empty ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by surathut 15/07/17, 06:13 pm

ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ

ขอบพระคุณมากครับ ลองทำหลายๆอย่างแล้ว ไม่สามารถ สลับได้ครับ

ALTDOWN แล้ว TAB

ประมาณนี้น่ะครับ ขอบพระคุณมากครับ หัวหมุน ตาลาย ไปหาขุดดู กระทู้เก่าๆหลาย กระทู้ แล้วประยุกต์ แต่ยังไม่สามารถ สลับ หน้าจอ ได้ เลย ครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ที่ ช่วยเหลือ

kata01

ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/08/2016

ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ Empty Re: ขอคำสั้ง สลับ หน้าจอ ไป หน้าจอ อื่น หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by kata01 17/11/17, 06:49 pm

WinActivate("NOTPADE")

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 06:44 am