ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ minimized window หน่อยครับ

youlong
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ minimized window หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 30/05/2011

สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ minimized window หน่อยครับ Empty สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ minimized window หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by youlong 14/05/14, 08:05 pm

สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ minimized window หน่อยครับ

ถ้าใช้การค้นหาสี ค้นหาภาพ ตามกำหนด มันใช้กับการพับจอไม่ได้

แล้ว การคลิกตำแหน่ง, เลื่อนเม้าไปคลิก ในตำแหน่งต่างๆของจอ สามารถทำได้ใช่ไหมครับ แม้อยู่ในโมหลดพับจอ

คำถามสุดท้าย

ถ้าเกิดต้องการใช้การหาภาพจริงๆ

มีวิธีแนะนำอย่างไรบ้างครับ เพื่อให้สามารถทำงานในขณะพับจอได้
    หรือหลีกเหลี่ยงไปใช้วิธีอื่นใด แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ em228 

เวลาขณะนี้ 26/04/24, 03:40 pm