ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ

sand01
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 31/10/2015

คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ Empty คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ

ตั้งหัวข้อ by sand01 13/11/15, 10:23 am

เรื่องราวมันเป็นแบบนี้ครับ ผมเขียนสคิปใช้ในเกมส์ Ro แล้วผมลงวินโดวใหม่(ตัวเดิมแผ่นเดิม)

กลับมาเปิด สคิปเดิม เกมส์เดิม มันไม่คลิ๊ก,เมาท์ไม่มูฟ หรือหาสี แต่กดคีย์ ได้หมด
    (จะว่าGMพัฒนาอะไรคงไม่ใช่ครับเพราะคนที่ผมแจกสคิปไปเขาใช้อยู่ปกติเลย)
    em228
    sand01

คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 31/10/2015

คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ Empty Re: คืออยากรู้ว่าโปรแกรมAutoitต้องมีโปรแกรมพื้นฐานอะไรครับ

ตั้งหัวข้อ by sand01 13/11/15, 10:35 am

แต่มัน กดหน้าจอปกตินะครับ ถ้างี้หมายความว่าผมต้องไปหาโปรแกรมพื้นฐาน เกม RO ใช่ปะครับ

เวลาขณะนี้ 19/03/24, 02:23 pm