ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ

onekungza1234
    onekungza1234
    PSsix Member
    PSsix Member

ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ  Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/11/2010

ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ  Empty ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ

ตั้งหัวข้อ by onekungza1234 16/11/10, 01:32 am

ถ้าผมจะกดหนกผู้ใช้ โดยเวลาเปิดโปรแกรมต้องถามไอดีกะพาสที่หน้าเวปโฮสดิ้งหละครับ
    ต้องซ่อนIE หน้าเวปนั้น ด้วยหรือปล่าว
    และจะให้อ่านข้อมูลได้ยังไง
    แนะแนวทีครับ
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ  Empty ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ  Empty ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ  Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ  Empty Re: ถ้าผมจะให้ตัวโปรแกรม ถามรหัสผ่านจากเวปโฮศดิ้ง หละครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 16/11/10, 04:00 am

ข้อมูลไม่ชัดเจน

1. เว็บไหน
    2. ส่วนประกอบของเว็บที่แกะมาได้ตรงช่องใส่ข้อความ
    3. คำสั่งเบื้องต้นที่เขียนไปบ้างแล้ว

ถ้าไม่เข้าใจก็ลองอ่าน ลองทำตามลิงก์นี้ดูก่อน อ่านตั้งแต่ตอนที่ 1 -4 เพื่อให้เข้าใจ ผมเคยแนะนำให้ลองอ่านแล้ว การศึกษาเขียนโปรแกรม ต้องอ่านถึงรู้ เพราะมันต้องอาศัยพื้นฐาน เพื่อขยายแนวคิดในการเขียนการทำ ไม่ใช่จู่ๆ คิดจะเขียนก็เขียนได้เลย (โดยที่ไม่รู้อะไรสักอย่าง)

[You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ 26/04/24, 03:22 pm