ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ช่วยทีครับ โปรแกรมไม่ทำงาน ใน Lastchaos

Auto It
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/08/2012

ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty ช่วยทีครับ โปรแกรมไม่ทำงาน ใน Lastchaos

ตั้งหัวข้อ by Auto It 15/08/12, 07:41 pm

เล่าให้ฟังก่อนนะครับ
    ผมมี 2 เครื่อง
    เครื่องที่ 1 ลง win 7 เดิมอยู่แล้ว PSsix Auto Key ยังใช้งานได้
    เครื่ีองที่ 2 เดิมที ลง win xp แต่เครื่องต้อง ลง win 7 ใหม่ ทีนี้เกิดปัญหาหล่ะ
    ผมลงเกมส์ และ PSsix auto key ตามเดิม แต่โปรแกรมกลับไม่กด auto
    แต่เครื่องที่ 1 ซึ่งเป็น win 7 เหมือนกัน กลับยังทำงานตามปกติครับ

รบกวนทีครับ
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty Re: ช่วยทีครับ โปรแกรมไม่ทำงาน ใน Lastchaos

ตั้งหัวข้อ by POS 16/08/12, 07:44 am

ลองคลิกขวาที่ตัวโปรแกรม เลือกคำสั่ง Run As Administrator ดูครับ (ไม่รับประกันว่าจะได้ เพราะผมไม่ได้ใช้ XP นานแล้วครับ)

Auto It

ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/08/2012

ช่วยทีครับ  โปรแกรมไม่ทำงาน  ใน  Lastchaos Empty Re: ช่วยทีครับ โปรแกรมไม่ทำงาน ใน Lastchaos

ตั้งหัวข้อ by Auto It 16/08/12, 12:49 pm

POS พิมพ์ว่า:ลองคลิกขวาที่ตัวโปรแกรม เลือกคำสั่ง Run As Administrator ดูครับ (ไม่รับประกันว่าจะได้ เพราะผมไม่ได้ใช้ XP นานแล้วครับ)

ขอบคุณมากครับ สิ่งที่แนะนำผม ถูกต้องแล้วครับ
    หลังจากที่ผมได้ Post ไว้ ผมก็นั่งแก้ไขไปเลื่อย ๆ
    ผลว่า ทำงานตามปกติครับ .....โปรแกรมยังใช้ได้

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 11:23 am