ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ

somchai_ss
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 20/09/2010

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ

ตั้งหัวข้อ by somchai_ss 26/11/10, 03:08 am

1.ข้อความธรรมดาไม่มี script ใดๆ "Comment รูปของผมบ้างนะครับ" ขึ้น Error
    Some of the content in your message is not permitted by hi5. If you have any questions, please visit our FAQ page.
    ทุกคนเลยครับ

2.Comment เดียว พิมพ์ที่ "ข้อความที่ส่ง 1" ที่เดียว ต้องติ๊ก "สุ่มข้อความ 1 ถึง 4" หรือเปล่าครับ

3.ถ้าไม่ต้องการให้มีข้อความขึ้นต้นและลงท้าย ต้องทำอย่างไรกับ "สุ่มข้อความขึ้นต้นและลงท้าย" ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย somchai_ss เมื่อ 26/11/10, 05:34 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty Re: สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 26/11/10, 05:16 am

1. เนื้อหาบางอย่างที่คุณใส่ไป Hi5 ไม่อนุญาติให้ใส่ครับ(อันนี้แปลจากข้อความภาษาอังกฤษนะครับ) ลองตรวจสอบง่ายๆ ก็เปิดหน้า Hi5 ของเพื่อนคุณแล้วใส่ก๊อปปี้ข้อความนั้นใส่ลงไปสดๆ เลย

2. ไม่ต้องกา ถูก ครับตรงสุ่มข้อความ 1-4 เป็นค่ามาตราฐานของโปรแกรมอยู่แล้ว

3. คลิกไปที่แท็บแล้วลบข้อความทิ้งให้หมดครับ

somchai_ss

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty Re: สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ

ตั้งหัวข้อ by somchai_ss 27/11/10, 04:26 am

"แอดเพื่อนออโต้" เพิ่มเงื่อนไข "เพศ" และ "ประเทศ" ได้ไหมครับ?

facebook สามารถทำ auto comment ได้ไหมครับ?
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty สอบถามการใช้โปรแกรม PSsix hi5 auto comment (0.9d) ครับ  Empty

ตั้งหัวข้อ by POS 27/11/10, 05:12 pm

แอดเพื่อนจะเป็นไปตามประเทศกับเพศตรงข้ามของไอดี hi5 ที่ระบุเพศเอาไว้

Facebook ตั้งแต่ผมสมัครมาก็ยังไม่เคยไปแอดคอมเมนต์ใครเลย (ไม่ค่อยได้เล่น) ถ้าทำโปรแกรมออกมาก็ต้องมานั่งไล่คลิก ลองทำอีกซึ่งเสียเวลามาก คงไม่ทำในระยะเวลาอันใกล้นี้
    somchai_ss

ตั้งหัวข้อ by somchai_ss 29/11/10, 04:37 am

"แอดเพื่อนออโต้" ระบุเพศ "ชาย" ประเทศ "ไทย" จะแอดเพศ "หญิง" ประเทศ "ไทย" ใช่ไหมครับ?
    จากการทดลอง ชื่อที่แอดไม่น่าจะเป็นผู้หญิงในประเทศไทยครับ
    "แอดเพื่อนออโต้" ประมาณ 300 กว่าคนขึ้นข้อความ
    Sorry, you have sent the maximum number of friend requests allowed in a given period.
    We're sorry you have too many open friend requests.
    โปรแกรมจะทำงานถึงรายชื่อที่ 800 ครับ

มี Facebook auto comment แนะนำไหมครับ? ทดลองหลาย web แล้ว comment ไม่ได้จริง

เมื่อวาน "ดึงชื่อเพื่อน hi5" วันนี้รายชื่อเพื่อนหายหมด เมื่อวานดึงเสร็จกด "สำรอง" วันนี้กด "กู้คืน" ขึ้นข้อความ "ไม่พบไฟล์ BackupID ใน โฟลเดอร์โปรแกรม" ต้องทำอย่างไรครับ?
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ตั้งหัวข้อ by POS 30/11/10, 07:11 pm

ไม่แน่ใจครับ แต่เท่าที่ผมลองจาก Hi5 มันจะขึ้นเป็นค่าเพศตรงข้าม กับประเทศไทยให้อัตโนมัติ เดี๋ยวเวอร์ชั่นหน้าผมจะเพิ่มตัวเลือกให้ก็แล้วกันครับ

แอดเพื่อนมีขีดจำกัดในแต่ละวันครับ พอขึ้นตัวหนังสือสีแดงก็หยุดค่อยมาแอดเพิ่มวันหลัง

ซึ่งจริงๆ แล้วทุกอย่างใน Hi5 จะมีลิมิตหมดทั้งการคอมเมนต์และการแอดเพื่อน

Facebook auto comment ไม่มีครับ

ส่วนไฟล์ ID หายคาดว่าจะเกิดจากโปรแกรมบางตัวในวินโดวส์ที่คุณใช้อยู่ เป็นประเภทย้อนเวลาคือ พอปิดแล้วเปิดเครื่องใหม่ไฟล์ก็จะกลับคืนมาอยู่ในสภาพเดิม ถ้าไม่อยากมีปัญหาตรงนี้เก็บโปรแกรมไว้ในแฟชรไดรฟ์จะดีกว่าครับ ใช้เสร็จก็ดึงออกจากเครื่อง

somchai_ss

ตั้งหัวข้อ by somchai_ss 04/12/10, 04:03 am

version หน้านอกจากเพิ่มเงื่อนไข "เพศ" และ "ประเทศ" ที่ "แอดเพื่อนออโต้"
    ขอเพิ่ม "ข้อความที่ส่ง", "ข้อความขึ้นต้นคอมเมนต์", และ "ข้อความลงท้ายคอมเมนต์" เป็นอย่างละ 10 นะครับ

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 02:15 am