ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ

jakkritna
    jakkritna
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 22/05/2014

ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ

ตั้งหัวข้อ by jakkritna 23/05/14, 08:02 am

มือใหม่หัดทำครับผม
    ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ

1.หลังจากตรวจพบหน้าต่างเกมส์ที่เราต้องการสร้างบอทแล้วให้ย่อหน้าต่างเกมส์เหลือ 640X480 ก่อนทุกครั้งทำยังไงครับหลังจากนั้น
    2.บังคับหน้าต่างเกมส์ให้ไปอยู่ตำแหน่ง 0,0 ของหน้าวินโดร์ก่อนทุกครั้งต้องใช้คำสั่งไหนครับ
    3.ขอบคุณมากมายครับ
    tomakung
    tomakung
    PSsix Member Class II
    PSsix Member Class II

ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty
    ความนิยม : 11
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/02/2012

ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty Re: ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ

ตั้งหัวข้อ by tomakung 23/05/14, 08:25 pm

resize()

Func resize()
    WinMove($GameHd, "", 0, 0, 640,480, 3)
    EndFunc
    jakkritna
    jakkritna

ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 22/05/2014

ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ Empty Re: ขอความรบกวนหน่อยครับใครรู้ช่วยชี้แนะที่นะครับ

ตั้งหัวข้อ by jakkritna 23/05/14, 08:33 pm

tomakung พิมพ์ว่า:resize()

Func resize()
    WinMove($GameHd, "", 0, 0, 640,480, 3)
    EndFunc

em238 em238 em238 em238 
    ขอบคุณครับท่าน
    ยังไงถ้าผมติดปัญหาอะไรผมจะส่งข้อความไปถามอีกนะครับ

เวลาขณะนี้ 08/05/24, 02:06 pm