ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ

foolsopts
    PSsix Member
    PSsix Member

จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ Empty
    ความนิยม : 17
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/08/2010

จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ Empty จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ

ตั้งหัวข้อ by foolsopts 24/08/10, 05:05 pm

เราจะเขียนสคริปยังไงให้มันรองรับได้ กับวินโดวส์ ทุกเวอร์ชั่น แล้วก็ ทั้ง 32 bit และ 64 bit ครับ
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ Empty จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ Empty จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ Empty Re: จะเขียนสคริปยังไง ให้ ใช้ได้ทั้ง XP,VISTA,SEVEN,ทุกเวอร์ชั่น ครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 26/08/10, 04:34 am

ตอน Complie ตั้งให้เป็นแบบ 32 บิต จะทำงานได้ทั้งวินโดวส์ 32 และ 64 บิต

เวลาขณะนี้ 28/04/24, 05:19 pm