ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ

thxbox
    thxbox
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/08/2010

Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ Empty Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ

ตั้งหัวข้อ by thxbox 28/08/10, 08:12 pm

Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ พอดีจะลองเอามาประยุกต์ใช้
    ท่านใดรู้ช่วยบอกครับ

:)
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ Empty Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ Empty Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ Empty Re: Crop ภาพใช้ฟังก์ชันไหนดีึครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 29/08/10, 04:41 am

ใช้ FreeImage Library ของ AutoIt ครับ ทำอะไรก็ได้เกี่ยวกับรูป

รายละเอียดตามลิงก์ด้านล่างนี้

[You must be registered and logged in to see this link.]

ดาวน์โหลด
    [You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ 28/04/24, 03:27 am