ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

4 posters

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ

pureexe
    PSsix Member High Class

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty
    ความนิยม : 8
    เข้าร่วมเมื่อ : 27/04/2011

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ

ตั้งหัวข้อ by pureexe 29/06/11, 08:14 pm

นี่เป็นscript ที่เขียนมาเพื่อloginอัตโนมัติ(ขี้เกียจพิม)
    Run("DJOnline.exe")
    Opt("WinWaitDelay",100)
    Opt("WinTitleMatchMode",4)
    Opt("WinDetectHiddenText",1)
    Opt("MouseCoordMode",0)
    WinWait("Grand Fantasia")
    If Not WinActive("Grand Fantasia") Then WinActivate("Grand Fantasia")
    WinWaitActive("Grand Fantasia","")
    Sleep(15000)
    Send("pureXXXXXXXXXXXXXX{TAB}");Accout
    Send("ข้อปิดหน่อยแล้วกันครับ{ENTER}");password

แล้วผมจะประยุกใช้ความรู้นี้กับบอทของคุณยังไงครับคุณPOS
    pureexe

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty Re: ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ

ตั้งหัวข้อ by pureexe 29/06/11, 08:14 pm

สคริปนี้รันได้จริงๆๆนะ ผมทำบ่อย - -"
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty Re: ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 29/06/11, 08:19 pm

ตกลงคุณส่งคีย์ได้หรือไม่ได้กันแน่

ในกระทู้ก่อนหน้านี้บอกส่งไม่ได้

พอมากระทู้นี้บอกส่งได้

ก่อนอื่นคุณต้องเข้าใจก่อนว่า ผมไม่ได้ไปเล่นเกมส์อะไรของคุณ หรือของคนอื่นๆ หรือว่างมากจนไปลองเล่นเกมส์ทุกเกมส์เพื่อมาตอบคำถาม

คุณต้องชัดเจนในคำถาม เพื่อให้ได้คำตอบที่ชัดเจน
    pureexe

ตั้งหัวข้อ by pureexe 29/06/11, 08:20 pm

มันส่งคีย์ โดยใช้บอทของคุณไม่ได้อ่า
    แต่เวลาผม Auto loginมันส่งKEY ได้อ่า
    งง
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty

ตั้งหัวข้อ by POS 29/06/11, 08:22 pm

แล้วในหน้าล็อกอิน มีตัวป้องกันเกมส์เปิดขึ้นมาหรือยังครับ

บางเกมส์จะเปิดตัวป้องกันเมื่อเข้าสู่เกมส์ แต่ระหว่างล็อกอินจะไม่ได้เปิดตัวป้องกัน

pureexe

ตั้งหัวข้อ by pureexe 29/06/11, 08:25 pm

ตัวป้องกันเกมส์
    ?????????????????????
    คือหยัง?????????????
    Gamegruadงั้นหรือ???
    ไม่มีหรอก เกมส์นี้ไม่มีเกมส์Guard
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ตั้งหัวข้อ by POS 29/06/11, 08:34 pm

ผมย้อนกลับไปดูกระทู้เดิมอีกครั้ง

สรุปคือคุณ พยายามใช้คำสั่ง ControlSend เพื่อส่งคีย์เข้าไปในเกมส์ แต่ส่งไม่ได้

ปัญหานี้เคยมีการพูดในกระทู้อื่นๆ มาแล้วลองไล่หาอ่านดูครับ

ถ้าไม่ได้ก็ใช้คำสั่ง Send แทน

ตัวอย่างในหน้าบล็อกก็มีการใช้ทั้ง 2 คำสั่ง สรุปคุณได้อ่านจริงๆ หรือเคยอ่านผ่านๆ ถ้าอย่างหลังโปรดช่วยกลับอ่านให้หมด ลองให้หมด คำสั่งอันไหนได้ก็ใช้อันนั้นไป อันไหนไม่ได้ก็คือไม่ได้

การตั้งคำถามวกวน มันทำให้เสียเวลาทั้งคุณและผม
    noteacer01
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty ไหนบอกว่า32Bit ผ่านระบบป้องกันไม่ได้ไงครับ  Empty
    ความนิยม : 1
    เข้าร่วมเมื่อ : 29/06/2011

ตั้งหัวข้อ by noteacer01 29/06/11, 09:00 pm

เกมโรฮาน มันไม่ยอมกด สกิลอะคับ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

ตั้งหัวข้อ by flapjack 29/06/11, 09:34 pm

POS พิมพ์ว่า:ผมย้อนกลับไปดูกระทู้เดิมอีกครั้ง

สรุปคือคุณ พยายามใช้คำสั่ง ControlSend เพื่อส่งคีย์เข้าไปในเกมส์ แต่ส่งไม่ได้

ปัญหานี้เคยมีการพูดในกระทู้อื่นๆ มาแล้วลองไล่หาอ่านดูครับ

ถ้าไม่ได้ก็ใช้คำสั่ง Send แทน

ตัวอย่างในหน้าบล็อกก็มีการใช้ทั้ง 2 คำสั่ง สรุปคุณได้อ่านจริงๆ หรือเคยอ่านผ่านๆ ถ้าอย่างหลังโปรดช่วยกลับอ่านให้หมด ลองให้หมด คำสั่งอันไหนได้ก็ใช้อันนั้นไป อันไหนไม่ได้ก็คือไม่ได้

การตั้งคำถามวกวน มันทำให้เสียเวลาทั้งคุณและผม
    ใจเย็นๆครับ คุณ POS ดูท่าทาง คนตั้งกระทู้ ส่งสัยเพิ่งจะเล่น เกมออนไลน์
    เดี๋ยวนี้เกม ออนไลน์ก็มี ระบบป้องกันก็เยอะ(ขอไม่เอ๋ยถึงแล้วกันน่ะ) ตามยุคตามสมัย เพื่อป้องกันคนเอาไปใช้.... (คิดเอาเองน่ะครับ)
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ตั้งหัวข้อ by POS 30/06/11, 08:53 am

ช่วงนี้มีแต่คำถามเรื่องเดิมซ้ำๆ ครับ คำถามที่ไม่มีรายละเอียดผมจึงคิดว่าเป็นเรื่องเดิมอีก (แล้ว)

เวลาขณะนี้ 07/05/24, 01:51 pm