ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ

loveapple244
    PSsix Member Super Class II
    PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/07/2011

ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ Empty ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by loveapple244 28/03/12, 01:03 pm

พอได้ไตเติ้ลเกมส์พอไม่อยู่อีกจอมันไม่ทำงานแก้ยังไงครับขอบคุณที่ช่วยแก้ปัญหาครับ
    เคเอนโออ่าครับพี่
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ Empty ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ Empty ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ Empty Re: ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 30/03/12, 02:49 pm

ไม่ต้องเปลี่ยนชื่อครับใช้คำสั่ง ProcessList ดึงเอาชื่อออกมา แล้วแยกการควบคุมตามลำดับได้ ตัวอย่าง (เป็นการแก้ไข memory แต่วิธีการใช้งาน นำมาประยุกต์ใช้ได้สำหรับการสั่งกดคีย์)

[You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ 14/05/24, 03:58 pm